HM Berlin: Árni Björn and Flaumur frá Sólvangur / see video

Árni Björn and Flaumur in the lead!

Sæti. Knapi Hestur einkunn
1 Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi 7.67
2 Jóhann R. Skúlason Finnbogi frá Minni-Reykjum 7.43
2 Christina Lund Lukku-Blesi frá Selfossi 7.43
4 Bernhard Podlech Keila vom Maischeiderland 7.40
4 Lisa Drath Kjalar frá Strandarhjáleigu 7.40
6 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði 7.37
7 Irene Reber Þokki frá Efstu-Grund 7.27
8 Kristján Magnússon Óskar från Lindeberg 7.23
9 Nils Christian Larsen Garpur fra Højgaarden 7.20
9 Stefan Schenzel Óskadís vom Habichtswald 7.20
11 Franziska Mueser Spölur frá Njarðvík 7.13
12 Elise Lundhaug Bikar frá Syðri-Reykjum 6.97
12 Olivia Ritschel Alvar frá Stóra-Hofi 6.97
14 Andrea Balz Baldi frá Feti 6.93
15 Karly Zingsheim Náttrún vom Forstwald 6.87
16 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk 6.80
17 Josje Bahl Sindri vom Lindenhof 6.77
18 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu 6.67
19 Gerrit Sager Arður frá Efri-Þverá 6.63
20 Ørjan Lien Våge Haldir Háleggur fra Nedreli 6.57
21 Arnella Nyman Thór från Järsta 6.47
21 Fabienne Greber Hágangur vom Kreiswald 6.47
21 Flurina Barandun Kvaran frá Útnyrðingsstöðum 6.47
24 Kristine B. Jørgensen Týr frá Þverá II 6.43
24 Jennifer Melville Feykir frá Ey I 6.43
26 Jemimah Adams Skírnir frá Skipaskaga 6.37
26 Gabrielle Severinsen Tígull fra Kleiva 6.37
28 Sasha Sommer Meyvant frá Feti 6.33
29 Lena Studer Pipar vom Saanetal 6.23
30 Jolly Schrenk Vörður frá Sturlureykjum 2 6.20
31 Berglind Inga Árnadóttir Hrísey frá Langholtsparti 6.17
31 Teresa Schmelter Sprengja frá Ketilsstöðum 6.17
33 Julia Schreiber Kæti frá Kálfholti 6.13
34 Yrsa Danielsson Hector från Sundsby 6.10
35 Catharina Smidth Nökkvi fra Ryethøj 6.07
36 Eline Kirkholt Bengtsen Pistill frá Litlu-Brekku 5.97
36 Clara Olsson Þór frá Kaldbak 5.97
38 Aline Van Gerven Dröfn frá Wyler 5.93
39 Sarah Lefebvre Víðar fra Guldbæk 5.90
40 Victoria Stoncius Tilberi von Blumencron 5.83
41 Máni Hilmarsson Lísbet frá Borgarnesi 5.80
42 Nadine Kunkel Kjarkur frá Efri-Rauðalæk 5.70
43 Yves Van Peteghem Sleipnir frá Kverná 5.67
44 Pascale Kugler Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum 5.60
44 Lea Hirschi Snotri vom Steinbuckel 5.60
46 Marie Fjeld Egilsdottir Fífill frá Minni-Reykjum 5.43
47 Géraldine Greber Andi frá Kálfhóli 2 5.00

Leave a Comment

Your email address will not be published.