Teitur Árnason riding Brúney frá Grafarkoti Winner in T2

The tölt T2 champion is Teitur Árnason riding Brúney frá Grafarkoti with 8.29💥🥇In second place was Arnar Bjarki riding Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 🥈 and in third Árni Björn riding Hátíð frá Hemlu 🥉 Congratulations!

1 Teitur Árnason Brúney frá Grafarkoti Top Reiter 8.29

2 Arnar Bjarki Sigurðsson Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Hrímnir / Export hestar 8.08

3 Árni Björn Pálsson Hátíð frá Hemlu II Top Reiter 7.88

4 Viðar Ingólfsson Skál frá Skör Hrímnir / Export hestar 7.83

5 Jakob Svavar Sigurðsson Vallarsól frá Völlum Hjarðartún 7.63

6 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Hjarðartún 7.54

7 Ásmundur Ernir Snorrason Gleði frá Steinnesi Auðsholtshjáleiga / Horse export / Strandarhöfuð 7.29

8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi Hestvit / Árbakki 6.5

Niðurstöður – Forkeppni – Slaktaumatölt

Sæti Knapi Hestur Lið Aðaleinkunn

1 Teitur Árnason Brúney frá Grafarkoti Top Reiter 8.13

2 Arnar Bjarki Sigurðsson Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Hrímnir / Export hestar 7.77

3 Árni Björn Pálsson Hátíð frá Hemlu IITop Reiter 7.73

4-5 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Hjarðartún 7.67

4-5 Jakob Svavar Sigurðsson Vallarsól frá Völlum Hjarðartún 7.67

6-8 Viðar Ingólfsson Skál frá Skör Hrímnir / Export hestar 7.63

6-8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi Hestvit / Árbakki 7.63

6-8 Ásmundur Ernir Snorrason Gleði frá Steinnesi Auðsholtshjáleiga / Horse export / Strandarhöfuð 7.63

9-10 Glódís Rún Sigurðardóttir Glymjandi frá Íbishóli Ganghestar / Austurás 7.37

9-10 Sigurður Sigurðarson Narfi frá ÁskotiGangmyllan 7.37

11-12 Elin Holst Frami frá KetilsstöðumGangmyllan 7.3

11-12 Gústaf Ásgeir Hinriksson Brynjar frá Bakkakoti Hestvit / Árbakki 7.3

13 Guðmundur Friðrik Björgvinsson  Ópera frá Litla-Garði Eques / Kingsland 7.17

14-15 Hinrik Bragason Krummi frá HöfðabakkaHestvit / Árbakki7.13

14-15 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti Hjarðartún7.13

16 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hekla frá Laugarbökkum Auðsholtshjáleiga / Horse export / Strandarhöfuð6.97

17 Siguroddur Pétursson Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Hrímnir / Export hestar 6.77

18 Bergur Jónsson Rauðka frá Ketilsstöðum Gangmyllan 6.7

19 Ragnhildur Haraldsdóttir Katla frá Mörk Ganghestar / Austurás 6.57

20 Sigursteinn Sumarliðason Saga frá Blönduósi Eques / Kingsland 6.5

21 Eyrún Ýr Pálsdóttir Askur frá Gillastöðum Top Reiter 6.47

22 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Auðsholtshjáleiga / Horse export / Strandarhöfuð 5.9

23 Matthías Leó Matthíasson Doðrantur frá Vakurstöðum Eques / Kingsland 5.6

24 Telma Lucinda Tómasson Baron frá Bala 1 Ganghestar / Austurás 4.8

Leave a Comment

Your email address will not be published.