Landsmot 2016 – Egill Már Þórsson and Saga frá Skriðu in the...

Landsmot 2016 – Egill Már Þórsson and Saga frá Skriðu in the lead

Deila

Egill Már Þórsson and the fantastic daughter of Moli frá Skriðu, Saga frá Skriðu is in the lead in unglingaflokkur with 8,66.

Unglingaflokkur
Milliriðill
Mót: IS2016LM0088 – Landsmót hestamanna 2016 Dags.: 30.6.2016
Félag: Landsmót hf
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,66
2    Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,63
3    Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Perla frá Höskuldsstöðum 8,55
4    Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 8,54
5    Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,52
6    Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,51
7    Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,51
8    Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 8,50
9    Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,50
10    Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,48
11    Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 8,48
12    Ingunn Ingólfsdóttir / Ljóska frá Borgareyrum 8,45
13    Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,45
14-15    Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 8,44
14-15    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,44
16    Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,42
17    Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 8,40
18    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,33
19    Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,33
20-21    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 8,30
20-21    Þormar Elvarsson / Katla frá Fornusöndum 8,30
22-23    Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 8,30
22-23    Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 8,30
24    Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,29
25    Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,27
26    Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 8,26
27    Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 8,25
28    Viktor Aron Adolfsson / Örlygur frá Hafnarfirði 8,16
29    Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum 8,07
30    Melkorka Gunnarsdóttir / Ymur frá Reynisvatni 8,04
31    Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 8,03
32    Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 7,43

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD