Gróði frá Naustum og Steingrímur Sigurðsson sigruðu A-flokkinn

Gróði frá Naustum og Steingrímur Sigurðsson sigruðu A-flokkinn

Deila

 Gróði frá Naustum og Steingrímur Sigurðsson sigruðu A-flokkinn með einkunnina 8,90 annar varð Atlas frá Lýsuhóli og Jóhann Kristinn Ragnarsson mep einkunnina 8,86.

Einnig var valinn hestur mótsins og var að Sigurður V. Matthíasson sem sigraði 150 metra skeiðið á Létti frá Eiríksstöðum en þeir fóru á tímanum 13.95 sek.

# ATH Hestur Knapi2 Litur T 1 T 2 T 3 T 4 T 5 T B 1 B 2 B 3 B 4 B 5 B S 1 S 2 S 3 S 4 S 5 S F 1 F 2 F 3 F 4 F 5 F V 1 V 2 V 3 V 4 V 5 V Eink. Sæti
1
Gróði frá Naustum Steingrímur Sigurðsson
8.80 8.70 8.80 8.90 9.00 8.84 8.50 8.60 8.50 8.40 8.60 8.52 9.00 8.80 8.80 8.90 8.70 8.84 8.80 8.70 8.80 8.90 8.90 8.82 9.00 8.90 8.80 9.00 8.80 8.90 8.813 1.00
8
Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson
8.60 8.50 8.60 8.70 8.60 8.60 8.40 8.50 8.40 8.30 8.40 8.40 9.00 9.00 9.00 9.00 9.10 9.02 8.50 8.70 8.50 8.60 8.60 8.58 8.80 9.00 8.80 8.90 8.80 8.86 8.724 2.00
6
Sif frá Akurgerði Fanney Guðrún Valsdóttir
8.90 8.80 8.70 8.80 8.80 8.80 8.20 8.30 8.00 8.10 8.30 8.18 9.20 8.80 8.70 8.80 8.80 8.86 9.00 8.70 8.50 8.70 8.80 8.74 9.00 8.70 8.50 8.70 8.70 8.72 8.713 3.00
2
Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
8.70 8.70 8.70 8.70 8.70 8.70 8.30 8.30 8.30 8.30 8.30 8.30 8.80 8.70 8.70 8.80 8.70 8.74 8.90 8.70 8.60 8.60 8.70 8.70 8.90 8.50 8.60 8.70 8.80 8.70 8.664 4.00
3
Spói frá Litlu-Brekku Sigurbjörn Bárðarson
8.50 8.50 8.60 8.70 8.60 8.58 8.40 7.80 8.00 8.50 8.30 8.20 8.90 8.80 8.60 8.70 8.70 8.74 8.80 8.40 8.50 8.70 8.60 8.60 8.80 8.70 8.50 8.70 8.60 8.66 8.596 5.00
7
Hlíf frá Skák Hanna R’un Ingibergsdóttir
8.40 8.40 8.50 8.60 8.50 8.48 8.20 8.20 8.30 8.30 8.30 8.26 9.20 8.60 8.70 8.70 8.80 8.80 8.60 8.40 8.50 8.50 8.60 8.52 8.80 8.50 8.50 8.60 8.70 8.62 8.567 6.00
5
Heljar frá Hemlu Vignir Siggeirsson
8.40 8.50 8.60 8.40 8.40 8.46 8.50 8.70 8.50 8.30 8.50 8.50 8.60 8.70 8.50 8.50 8.80 8.62 8.50 8.50 8.50 8.30 8.50 8.46 8.50 8.70 8.50 8.50 8.50 8.54 8.518 7.00
9
Þokki frá Sámsstöðum Magnús Bragi Magnússon
8.30 8.40 8.20 8.40 8.30 8.32 8.40 8.40 8.20 8.40 8.40 8.36 8.60 8.70 8.40 8.40 8.60 8.54 8.50 8.50 8.30 8.40 8.40 8.42 8.50 8.50 8.40 8.40 8.50 8.46 8.427 8.00
4
Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jón Finnur Hansson
8.70 8.80 8.80 9.00 8.70 8.80 8.70 8.70 8.60 8.60 8.70 8.66 5.00 5.00 5.00 5.00 5.00 5.00 8.00 7.50 7.40 7.40 7.70 7.60 8.00 8.00 7.40 7.40 7.70 7.70 7.429 9.00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD