Arna frá Skipaskaga og Sigurður Sigurðarson Stálu senunni í B-flokk

Arna frá Skipaskaga og Sigurður Sigurðarson Stálu senunni í B-flokk

Deila

Arna frá Skipaskaga og Sigurður Sigurðarson Stálu senunni í B-flokk og sigruðu með einkunnina 9,10 önnur var Kvika frá Leirubakka Jóhann Kristinn Ragnarsson með einunnina 8,98, og í því þriðja varð Viðar Dáð frá Jaðri Viðar Ingólfsson með einkunnina 8,87.

# ATH Knapi Hestur Litur T 1 T 2 T 3 T 4 T 5 T B 1 B 2 B 3 B 4 B 5 B Y/S 1 Y/S 2 Y/S 3 Y/S 4 Y/S 5 Y/S F 1 F 2 F 3 F 4 F 5 F V 1 V 2 V 3 V 4 V 5 V Eink. Sæti
3
Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jörp 8.50 8.70 8.90 8.70 8.80 8.72 9.40 9.10 9.00 9.20 9.00 9.14 9.20 9.30 9.30 9.50 9.20 9.30 9.10 9.00 9.00 9.20 9.00 9.06 9.30 9.20 9.20 9.40 9.00 9.22 9.10 1.00
1
Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauð 8.40 8.50 8.70 8.50 8.60 8.54 8.60 8.80 8.60 8.70 8.60 8.66 9.10 9.30 9.10 9.40 9.10 9.20 8.70 8.80 8.80 8.80 8.70 8.76 9.20 9.20 9.20 9.20 8.90 9.14 8.89 2.00
2
Viðar Ingólfsson Dáð frá Jaðri Rauð 8.70 8.70 8.80 9.00 8.60 8.76 8.90 8.80 9.00 8.80 8.80 8.86 8.80 8.90 8.90 8.80 8.80 8.84 9.00 8.80 9.00 9.00 8.80 8.92 9.00 8.90 9.00 8.80 8.80 8.90 8.87 3.00
10
Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal Rauð 8.70 8.20 8.60 8.80 8.40 8.54 8.60 8.50 8.70 8.80 8.70 8.66 8.70 8.90 8.80 8.80 8.80 8.80 8.80 8.70 8.70 8.80 8.60 8.72 8.70 8.50 8.90 8.80 8.60 8.70 8.69 4.00
7
Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn 8.40 8.40 8.60 8.40 8.30 8.42 8.60 8.60 8.60 8.90 8.60 8.66 8.50 8.70 8.60 8.70 8.70 8.64 8.80 8.80 8.70 8.70 8.70 8.74 8.60 8.60 8.60 8.60 8.60 8.60 8.63 5.00
4
Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum Móálóttur 8.30 8.40 8.50 8.50 8.30 8.40 8.60 8.70 8.60 8.50 8.60 8.60 8.70 8.90 8.60 9.00 8.70 8.78 8.50 8.60 8.50 8.70 8.50 8.56 8.60 8.80 8.60 8.80 8.60 8.68 8.61 7.00
5
Lena Zielinski Hrannar frá Hárlaugsstöðum Rauðskjóttur 8.30 8.60 8.50 8.50 8.40 8.46 8.70 8.70 8.60 8.70 8.50 8.64 8.60 8.80 8.60 8.70 8.60 8.66 8.70 8.70 8.50 8.70 8.50 8.62 8.60 8.70 8.60 8.70 8.60 8.64 8.61 6.00
9
Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga Rauður 8.40 8.30 8.20 8.30 8.40 8.32 8.30 8.50 8.20 8.30 8.30 8.32 8.40 8.40 8.40 8.40 8.40 8.40 8.40 8.30 8.30 8.20 8.40 8.32 8.40 8.50 8.40 8.40 8.40 8.42 8.36 8.00
8
Bylgja Gauksdóttir Húna frá Efra-Hvoli Brúnn 8.30 8.40 8.40 8.50 8.50 8.42 8.20 8.40 8.20 8.10 8.30 8.24 8.30 8.40 8.30 8.30 8.50 8.36 8.30 8.40 8.30 8.40 8.40 8.36 8.30 8.40 8.30 8.30 8.50 8.36 8.35 9.00
6
Viðar Bragason Vænting frá Hrafnagili
8.00 8.40 8.40 8.50 8.40 8.34 8.50 8.60 8.40 8.50 8.50 8.50 7.70 7.40 8.00 8.20 8.40 7.94 8.30 8.00 8.40 8.30 8.40 8.28 8.30 8.40 8.40 8.50 8.40 8.40 8.31 10.00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD