Ráslistar – Suðurlandsmót Yngri flokka

Ráslistar – Suðurlandsmót Yngri flokka

Deila

Suðurlandsmót Yngri flokka hefst á morgun laugardag kl 8:00. Meðfylgjandi eru ráslistar fyrir mótið.

Ráslisti
Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sleipnir Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Stáli frá Kjarri Rák frá Halldórsstöðum
2 2 V Jón Óskar Jóhannesson Örvar frá Gljúfri Brúnn/milli- nösótt 7 Logi Jóhannes Helgason, Helga María Jónsdóttir Stáli frá Kjarri Ör frá Gljúfri
3 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Garpur frá Auðsholtshjáleigu Gnótt frá Syðri-Löngumýri
4 4 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Sleipnir Inga Hanna Gunnarsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Lipurtá frá Brattholti
5 5 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 10 Sindri Helgi Vigfús Valgeirsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt 10 Geysir Ólafur Arnar Jónsson, Renate Hannemann Orri frá Þúfu í Landeyjum Gláka frá Herríðarhóli
2 1 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 14 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
3 1 V Þuríður Inga Gísladóttir Virðing frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Viðja frá Skarði
4 2 V Selma María Jónsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Sara Ástþórsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum
5 2 V Birta Ingadóttir Elliði frá Hrísdal Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Ingi Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Mánadís frá Margrétarhofi
6 2 V Katla Sif Snorradóttir Þrasi frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt 9 Sörli Ólöf Guðmundsdóttir Þokki frá Kýrholti Æsa frá Frostastöðum
7 3 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Bónus frá Feti Rauður/milli- einlitt vin… 13 Hörður Snædís Birta Ásgeirsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Gyðja frá Fossnesi
8 4 H Anton Hugi Kjartansson Gletta frá Glæsibæ Rauður/dökk/dr. einlitt 6 Hörður Margrétarhof hf Gári frá Auðsholtshjáleigu Helga frá Glæsibæ
9 4 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Lokkur frá Fellskoti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 10 Logi Snæbjörn Sigurðsson Keilir frá Miðsitju Lögg frá Fellskoti
Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt 8 Fákur Þórhallur M Sverrisson Gammur frá Steinnesi Freysting frá Höfðabakka
2 2 V Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 6 Geysir Birgitta Bjarnadóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Frigg frá Oddgeirshólum
3 3 H Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti Móálóttur,mósóttur/ljós- … 8 Smári Eiríkur  Arnarsson, Arnar Bjarni Eiríksson Sær frá Bakkakoti Viðreisn frá Búðardal
4 4 V Hjördís Björg Viðjudóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Sleipnir Helgi Jón Harðarson Taktur frá Tjarnarlandi Embla frá Miklabæ
5 5 V Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Geysir Einar Hafsteinsson Sinir frá Hábæ Þoka frá Skúmsstöðum
6 6 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 8 Geysir Anna Hansen Væringi frá Árbakka Höll frá Árbakka
7 7 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyrún frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Kráksfélagið ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Jórún frá Blesastöðum 1A
8 8 V Þórólfur Sigurðsson Stör frá V-Stokkseyrarseli Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Sigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Lilja frá Garðabæ
9 9 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
10 10 V Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 9 Logi Jóhannes Helgason, Helga María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Fiðla frá Áskoti
11 11 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir Elísabet Lára Björgvinsdóttir, Valentínus Guðnason Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
12 12 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 7 Glæsir Finnur Ingi Sölvason, Sölvi Sölvason Sær frá Bakkakoti Tinna frá Mosfellsbæ
13 13 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 7 Logi Sölvi Freyr Freydísarson Kristall frá Efri-Rauðalæk Harpa frá Svalbarðseyri
2 1 V Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti Rauður/milli- stjörnótt 7 Sleipnir Þorkell Traustason Tjörvi frá Sunnuhvoli Hetja frá Hörgshóli
3 1 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
4 2 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Roði frá Hala Rauður/milli- einlitt 6 Logi Jakob S. Þórarinsson Mídas frá Kaldbak Fiðla frá Hala
5 2 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 7 Fákur Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
6 2 H Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 9 Geysir Sigurlín Franziska Arnarsdóttir Helmingur frá Herríðarhóli Fluga frá Markaskarði
7 3 V Benjamín S. Ingólfsson Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
8 3 V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt g… 10 Sörli Þuríður Rut Einarsdóttir Lúðvík frá Feti Sóllilja frá Feti
9 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
10 4 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Glæsir frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. skjótt 6 Hörður Snædís Birta Ásgeirsdóttir Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum
11 4 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 13 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
12 5 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 8 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
13 5 H Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 7 Máni Jón Steinar Konráðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi
14 5 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Ljúfur Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
15 6 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 10 Hörður Anton Hugi Kjartansson Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
16 6 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur Hlíf Sturludóttir, Birta Ingadóttir Forseti frá Langholtsparti Hekla frá Vestur-Meðalholtum
17 6 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt 11 Sleipnir Kristinn Már Þorkelsson, Alma Anna Oddsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hreyfing frá Móeiðarhvoli
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sprettur Eindís Kristjánsdóttir, Haraldur Þór Jóhannsson Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Hetja II frá Enni
2 1 V Selma María Jónsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- … 8 Fákur Sara Ástþórsdóttir Bragi frá Kópavogi Móna frá Álfhólum
3 1 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt… 17 Máni Auður Margrét Möller Víkingur frá Voðmúlastöðum Sjana frá Höfðabakka
4 2 H Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös… 9 Smári Berglind Ágústsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ísold frá Gunnarsholti
5 2 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- stjörnótt 11 Geysir Ragnheiður Jónsdóttir Stæll frá Miðkoti Emanon frá Vestra-Fíflholti
6 3 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hraunar frá Borg Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri Jón Þór Árnason Hrannar frá Þorlákshöfn Eldborg frá Búð
7 3 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
8 4 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 7 Hörður Linda Bragadóttir Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
9 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Sigurgeir F Þorsteinsson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Samber frá Ásbrú Pála frá Varmalandi
10 5 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
11 5 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 9 Sleipnir Kolbrún Björk Ágústsdóttir, Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Andvari frá Ey I Kæla frá Feti
12 5 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 17 Hörður Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Elvar frá Reykjavík Gloría frá Breiðabólsstað
13 6 V Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti Grár/óþekktur einlitt 11 Sörli Björn Steindór Björnsson Háfeti frá Holti Toppa frá Kópavogi
14 6 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
15 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Máni Georg Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II
2 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 10 Sindri Helgi Vigfús Valgeirsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
3 3 V Guðjón Örn Sigurðsson Þota frá Sauðanesi Bleikur/álóttur einlitt 6 Smári Ágúst Guðröðarson Þytur frá Neðra-Seli Ósk frá Sauðanesi
4 4 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brella frá Flugumýri II
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
2 2 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 14 Fákur Hlíf Sturludóttir Bjartur frá Höfða Gyðja frá Hömrum II
3 3 V Katla Sif Snorradóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt 10 Sörli Ólafur Finnbogason Suðri frá Holtsmúla 1 Lipurtá frá Hala
4 4 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 14 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
5 5 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… 9 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
6 6 V Atli Freyr Maríönnuson Dimmi frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt 8 Ljúfur Atli Freyr Maríönnuson Dökkvi frá Ingólfshvoli Móa frá Ingólfshvoli
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Lokkur frá Fellskoti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 10 Logi Snæbjörn Sigurðsson Keilir frá Miðsitju Lögg frá Fellskoti
2 2 V Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II
3 3 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 14 Fákur Hlíf Sturludóttir Bjartur frá Höfða Gyðja frá Hömrum II
4 4 V Katla Sif Snorradóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt 10 Sörli Ólafur Finnbogason Suðri frá Holtsmúla 1 Lipurtá frá Hala
5 5 V Guðjón Örn Sigurðsson Þota frá Sauðanesi Bleikur/álóttur einlitt 6 Smári Ágúst Guðröðarson Þytur frá Neðra-Seli Ósk frá Sauðanesi
6 6 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brella frá Flugumýri II
7 7 V Gréta Rut Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum Rauður/milli- stjörnótt g… 19 Sörli Óskar Eyjólfsson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hel frá Gullberastöðum
8 8 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 9 Logi Jóhannes Helgason Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ
9 9 V Atli Freyr Maríönnuson Dimmi frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt 8 Ljúfur Atli Freyr Maríönnuson Dökkvi frá Ingólfshvoli Móa frá Ingólfshvoli
Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir Elísabet Lára Björgvinsdóttir, Valentínus Guðnason Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
2 2 H Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sleipnir Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Stáli frá Kjarri Rák frá Halldórsstöðum
3 3 H Eygló Arna Guðnadóttir Iðja frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- stjörnótt 7 Geysir Guðni Þór Guðmundsson, Anna Berglind Indriðadóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Iða frá Þúfu í Landeyjum
4 4 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Magnús Trausti Svavarsson Kramsi frá Blesastöðum 1A Þöll frá Vorsabæ II
5 5 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
6 6 V Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Geysir Einar Hafsteinsson Sinir frá Hábæ Þoka frá Skúmsstöðum
7 7 H Hjördís Björg Viðjudóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Sleipnir Helgi Jón Harðarson Taktur frá Tjarnarlandi Embla frá Miklabæ
8 8 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hera frá Ólafsbergi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Randy Baldvina Friðjónsdóttir Herjan frá Búðarhóli Yrsa frá Reykjavík
9 9 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 8 Geysir Anna Hansen Væringi frá Árbakka Höll frá Árbakka
10 10 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
11 11 H Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
12 12 V Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt 14 Sleipnir Sigmar Ólafsson, Kristín Andrésdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Freyja frá Hala
13 13 V Guðjón Örn Sigurðsson Fylkir frá Skollagróf Jarpur/dökk- stjörnótt 9 Smári Guðjón Örn Sigurðsson Taktur frá Skollagróf Freisting frá Skollagróf
14 14 H Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 7 Glæsir Finnur Ingi Sölvason, Sölvi Sölvason Sær frá Bakkakoti Tinna frá Mosfellsbæ
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 13 Máni Aþena Eir Jónsdóttir Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
2 1 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 10 Hörður Anton Hugi Kjartansson Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
3 1 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur Hlíf Sturludóttir, Birta Ingadóttir Forseti frá Langholtsparti Hekla frá Vestur-Meðalholtum
4 2 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
5 2 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Bónus frá Feti Rauður/milli- einlitt vin… 13 Hörður Snædís Birta Ásgeirsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Gyðja frá Fossnesi
6 2 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
7 3 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 13 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
8 3 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt 11 Sleipnir Kristinn Már Þorkelsson, Alma Anna Oddsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hreyfing frá Móeiðarhvoli
9 3 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
10 4 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Ljúfur Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
11 4 V Hekla Salóme Magnúsdóttir Tinna frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 7 Smári Magnús Trausti Svavarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ósk frá Brattholti
12 4 V Dagbjört Skúladóttir Kraftur frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt 8 Sleipnir Ólafur Þórisson Klængur frá Skálakoti Orka frá Miðkoti
13 5 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Roði frá Hala Rauður/milli- einlitt 6 Logi Jakob S. Þórarinsson Mídas frá Kaldbak Fiðla frá Hala
14 5 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 7 Fákur Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sprettur Eindís Kristjánsdóttir, Haraldur Þór Jóhannsson Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Hetja II frá Enni
2 1 V Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös… 9 Smári Berglind Ágústsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ísold frá Gunnarsholti
3 2 H Selma María Jónsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- … 8 Fákur Sara Ástþórsdóttir Bragi frá Kópavogi Móna frá Álfhólum
4 2 H Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
5 2 H Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
6 3 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Ágúst Rúnarsson Vár frá Vestra-Fíflholti Hula frá Vestra-Fíflholti
7 3 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 9 Sleipnir Kolbrún Björk Ágústsdóttir, Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Andvari frá Ey I Kæla frá Feti
8 3 H Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Snorri Ólason Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
9 4 V Anna Ágústa Bernharðsdóttir Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir Ólafur Þórisson Stæll frá Miðkoti Kæti frá Þúfu í Landeyjum
10 4 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk… 17 Máni Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Hilmir frá Sauðárkróki Vænting frá Skarði
11 4 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Sigurgeir F Þorsteinsson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Samber frá Ásbrú Pála frá Varmalandi
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 8 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
2 1 V Þuríður Inga Gísladóttir Virðing frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Viðja frá Skarði
3 1 V Klara Penalver Davíðsdóttir Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnótt 14 Máni Þórhalla M Sigurðardóttir Roði frá Múla Védís frá Síðu
4 2 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Glæsir frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. skjótt 6 Hörður Snædís Birta Ásgeirsdóttir Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt 10 Geysir Sara Rut Heimisdóttir, Sara Ástþórsdóttir Tígur frá Álfhólum Gáska frá Álfhólum
2 1 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 17 Hörður Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Elvar frá Reykjavík Gloría frá Breiðabólsstað
3 2 V Helga Stefánsdóttir Lipurtá frá Skarði Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Laufey Guðný Kristinsdóttir Vígar frá Skarði Svarta-María frá Skarði
4 2 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hraunar frá Borg Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri Jón Þór Árnason Hrannar frá Þorlákshöfn Eldborg frá Búð
5 3 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Máni Georg Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
6 3 H Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Pandra frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sara Ástþórsdóttir Heikir frá Álfhólum Nn frá Álfhólum
7 4 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 7 Hörður Linda Bragadóttir Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD