Jóhanna Margrét Snorradóttir og Stimpill frá Vatni fyrst Íslendinga í braut-Ráslisti fyrir...

Jóhanna Margrét Snorradóttir og Stimpill frá Vatni fyrst Íslendinga í braut-Ráslisti fyrir slaktaumatöltið

Deila

Jóhanna Margrét Snorradóttir og Stimpill frá Vatni eru fyrst íslendinga í braut  en þau eru núnmer sex í rásröð. Hér er ráslistinn fyrir slaktaumatöltið.

01 085 Johanna Tryggvason – Fönix frá Syðra-Holti – DE
02 122 Martin Rønnestad – Svartur vom Hochwald – NO
03 181 Hans-Christian Løwe – Eldjárn fra Vivildgård – DK
04 176 Jennifer Melville – Lýsingur frá Eystri-Hól – US
05 160 Lisa Staubli – Ósk frá Þingnesi – CH
06 013 Jóhanna Margrét Snorradóttir [YR] – Stimpill frá Vatni – IS
07 147 Felicia Barchaeus [YR] – Káinn frá Flugumýri II – SE
08 161 Mara Daniella Staubli – Hlébarði frá Ketilsstöðum – CH
09 026 Piet Hoyos – Glymur frá Flekkudal – AT
10 157 Lara Balz [YR WC] – Trú från Sundäng – CH
10:00
11 123 Mette Mannseth – Stjörnustæll frá Dalvík – NO
12 109 Sigurður Marinusson [WC] – Atli frá Norður-Hvammi – NL
13 167 Lena Studer [YR] – Pipar von vom Saanetal – CH
14 165 Fabienne Greber [YR] – Hágangur vom Kreiswald – CH
15 056 Arnella Nyman – Thór från Järsta – FI
16 168 Vanja Roulin [YR] – Nasi frá Kvistum – CH
17 059 Marica Westerholm – Samherji från Konga – FI
18 186 Susanne Larsen – Brúsi fra Helledige – DK
19 027 Carole Herritsch [YR] – Höfðingi frá Sælukoti – AT
20 119 Oda Ugland [YR WC] – Vökull frá Kópavogi – NO
11:30
21 131 Stine Smidtsrød Baastad [YR] – Tvistur frá Bræðratungu – NO
22 061 Desirée Alameri [YR] – Þeyr fra Guldbæk – FI
23 128 Caroline Wangen [YR] – Láki frá Hemlu I – NO
24 194 Julie Christiansen [WC] – Hugur frá Flugumýri II – DK
25 137 Josefin Birkebro [WC] – Þór frá Kaldbak – SE
26 138 Magnús Skúlason [WC] – Hraunar frá Efri-Rauðalæk – SE
27 012 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir [YR] – Týr frá Skálatjörn – IS
28 081 Charlotte Passau [YR WC] – Uni vom Kronshof – DE
29 086 Jolly Schrenk – Glæsir von Gut Wertheim – DE
30 091 Lucie Maxheimer [YR] – Stjörn vom Eifelhaus – DE
12:30
31 024 Johannes Hoyos – Hrafn vom Schloßberg – AT
32 113 Charlotte White [YR] – Silfri frá Hákoti – NL
33 089 Nadja Wohllaib – Eldur vom Schwäbischen Wald – DE
34 159 Karin Heller – Kyndill fra Tjenergården – CH
35 025 Marie Lichtenegger – Dynblakkur frá Þóreyjarnúpi – AT
36 052 Jóanis í Hoygarðinium – Sambó frá Skarði – FO
37 145 Vignir Jónasson – Ivan från Hammarby – SE
38 071 Jacques Pailloncy – Surtsey frá Langholti – FR
39 004 Eyjólfur Þorsteinsson – Oliver frá Kvistum – IS
40 175 Chrissy Seipolt – Dreki vom Wotanshof – US
13:30
41 051 Elin Tindskarð – Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði – FO
42 092 Marvin Heinze [YR] – Myrkvi vom Quillerhof – DE
43 028 Isabella Steck [YR] – Galdur frá Flagbjarnarholti – AT
44 080 Frauke Schenzel [WC] – Óskadís vom Habichtswald – DE
45 042 Celina Janssens [YR] – Askur frá Akranesi – BE
46 110 Irma Schortinghuis – Arthúr frá Hrísum – NL
47 037 Frans Goetschalckx – Smellur frá Leysingjastöðum – BE
48 007 Reynir Örn Pálmason – Greifi frá Holtsmúla 1 – IS
49 063 Sanni Kosonen [YR] – Háleggur fra Sdr. Sognstrup – FI

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD