Fákaflug 2015 Ráslistar og Dagskrá

Fákaflug 2015 Ráslistar og Dagskrá

Deila

FÁKAFLUG 2015 á Vindheimamelum daganna 25.-26. júlí

Dagskrá

Laugardagur, 25. júlí

 

09.00            Barnaflokkur

Unglingaflokkur

Ungmennaflokkur

 

12.00            Hádegishlé

13.00            B-flokkur

A-flokkur

Tölt T1

16.00            Hlé

 

16.30            100 m. skeið

150 m. skeið

250 m. skeið

Gæðingaskeið

Sunnudagur 26. júlí

10.00            Barnaflokkur – Úrslit

Unglingaflokkur – Úrslit

Ungmennaflokkur – Úrslit

12.00            Hádegishlé

13.00            B-flokkur – Úrslit

A-flokkur – Úrslit

Tölt T1 – Úrslit

Barnaflokkur
 Fjöldi: 14
Nr Hópur Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Jódís Helga Káradóttir IS2008157780 – Grettir frá Saurbæ Stígandi
2 2 Freydís Þóra Bergsdóttir IS2005157165 – Svartálfur frá Sauðárkróki Léttfeti
3 2 Júlía Kristín Pálsdóttir IS2003158600 – Flugar frá Flugumýri Stígandi
4 2 Þórgunnur Þórarinsdóttir IS1994265739 – Gola frá Ysta-Gerði Léttfeti
5 3 Guðný Rúna Vésteinsdóttir IS2008258520 – Þruma frá Hofsstaðaseli Stígandi
6 3 Björg Ingólfsdóttir IS2001125112 – Magni frá Dallandi Stígandi
7 3 Stefanía Sigfúsdóttir IS2006157539 – Mummi frá Sauðárkróki Léttfeti
8 4 Katrín Ösp Bergsdóttir IS2007158462 – Hvellur frá Narfastöðum Léttfeti
9 4 Stefanía Sigfúsdóttir IS2006157276 – Ljómi frá Tungu Léttfeti
10 4 Guðný Rúna Vésteinsdóttir IS2004158524 – Glymur frá Hofsstaðaseli Stígandi
11 5 Björg Ingólfsdóttir IS2004158653 – Morri frá Hjarðarhaga Stígandi
12 5 Freydís Þóra Bergsdóttir IS2007158461 – Ötull frá Narfastöðum Léttfeti
13 5 Júlía Kristín Pálsdóttir IS2007158625 – Miðill frá Flugumýri II Stígandi
14 6 Jódís Helga Káradóttir IS2008257127 – Ópera frá Skefilsstöðum Stígandi
Unglingaflokkur
 Fjöldi: 15
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Guðmar Freyr Magnússun IS2005266029 – Álfadís frá Svalbarðseyri Stígandi
2 1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2001157519 – Lárus frá Syðra-Skörðugili Stígandi
3 1 Bjarki Fannar Stefánsson IS2005165445 – Fálki frá Björgum Hringur
4 2 Herjólfur Hrafn Stefánsson IS2007158460 – Hugleikur frá Narfastöðum Stígandi
5 2 Birna Eyfjörð Þorsteinsdóttir IS2009156138 – Emil frá Efri-Mýrum Þráinn
6 2 Freyja Sól Bessadóttir IS2001186951 – Blesi frá Litlu-Tungu 2 Stígandi
7 3 Ingunn Ingólfsdóttir IS2007284310 – Ljóska frá Borgareyrum Stígandi
8 3 Guðmar Freyr Magnússun IS2005258481 – Björgun frá Ásgeirsbrekku Léttfeti
9 3 Viktoría Eik Elvarsdóttir IS2002157140 – Kolbeinn frá Sauðárkróki Stígandi
10 4 Sæþór Már Hinriksson IS2008158771 – Bláskjár frá Syðstu-Grund Stígandi
11 4 Unnur Rún Sigurpálsdóttir IS2003258513 – Birna frá Vatnsleysu Léttfeti
12 4 Birna Eyfjörð Þorsteinsdóttir IS2007164493 – Hrafn frá Efri-Rauðalæk Þráinn
13 5 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2005155102 – Hlekkur frá Lækjamóti Stígandi
14 5 Þórdís Inga Pálsdóttir IS2004156499 – Kjarval frá Blönduósi Stígandi
15 5 Guðmar Freyr Magnússun IS2007156662 – Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Stígandi
Ungmennaflokkur
 Fjöldi: 9
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Arnar Páll Guðjónsson IS2008257689 – Sigurvon frá Íbishóli Léttfeti
2 1 Elinborg Bessadóttir IS2002165035 – Laufi frá Bakka Stígandi
3 1 Fanndís Viðarsdóttir IS2007265601 – Vænting frá Hrafnagili Léttir
4 2 Sonja S Sigurgeirsdóttir IS2005165101 – Jónas frá Litla-Dal Stígandi
5 2 Rósanna Valdimarsdóttir IS2007157766 – Sprækur frá Fitjum Stígandi
6 2 Jón Helgi Sigurgeirsson IS2008257361 – Happadís frá Varmalandi Stígandi
7 3 Friðrik Þór Stefánsson IS2004257310 – Svalgrá frá Glæsibæ Stígandi
8 3 Elinborg Bessadóttir IS2006258533 – Gletta frá Hofsstaðaseli Stígandi
9 3 Arnar Páll Guðjónsson IS2009257665 – Bóndabrúnka frá Íbishóli Léttfeti
B-flokkur
 Fjöldi: 24
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Skapti Ragnar Skaptason IS2010157348 – Haukdal frá Hafsteinsstöðum Léttfeti
2 1 Líney María Hjálmarsdóttir IS2008158525 – Blær frá Hofsstaðaseli Stígandi
3 1 Magnús Bragi Magnússon IS2005257795 – Birta frá Laugardal Léttfeti
4 2 Skapti Steinbjörnsson IS2008157344 – Fannar frá Hafsteinsstöðum Léttfeti
5 2 Sigurður Rúnar Pálsson IS2006158318 – Hrímnir frá Skúfsstöðum Stígandi
6 2 Elvar Einarsson IS2006157509 – Skrápur frá Syðra-Skörðugili Stígandi
7 3 Karen Hrönn Vatnsdal IS2005266211 – Mist frá Torfunesi Þjálfi
8 3 Guðrún Hanna Kristjánsdóttir IS2005158330 – Töffari frá Hlíð Léttfeti
9 3 Þórarinn Eymundsson IS2008258306 – Mylla frá Hólum Léttfeti
10 4 Elísabet Jansen IS2009257663 – Molda frá Íbishóli Svaði
11 4 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006288388 – Elísa frá Reykjaflöt Stígandi
12 4 Magnús Bragi Magnússon IS2008257691 – Gola frá Krossanesi Léttfeti
13 5 Karen Hrönn Vatnsdal IS2008166202 – Húmi frá Torfunesi Þjálfi
14 5 Stefán Ingi Gestsson IS2007158801 – Draumur frá Borgarhóli Stígandi
15 5 Ingólfur Pálmason IS2008280315 – Orka frá Stóru-Hildisey Stígandi
16 6 Birna M Sigurbjörnsdóttir IS2007158447 – Gammur frá Enni Stígandi
17 6 Sigurður Rúnar Pálsson IS2003158605 – Reynir frá Flugumýri Stígandi
18 6 Viðar Bragason IS2006158464 – Þytur frá Narfastöðum Léttir
19 7 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir IS2005157780 – Stormur frá Saurbæ Stígandi
20 7 Laufey Rún Sveinsdóttir IS2009258096 – Dögg frá Bæ Svaði
21 7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir IS2004157810 – Ræll frá Varmalæk Léttfeti
22 8 Elísabet Jansen IS2009257685 – Skrautfjöður frá Íbishóli Svaði
23 8 Stefán Friðriksson IS2004157316 – Penni frá Glæsibæ Stígandi
24 8 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006166998 – Völsungur frá Húsavík Stígandi
A-flokkur
 Fjöldi: 18
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2004186929 – Villandi frá Feti Léttir
2 1 Magnús Bragi Magnússon IS2008257686 – Díva frá Íbishóli Léttfeti
3 1 Þórarinn Eymundsson IS2008165279 – Milljarður frá Barká Léttfeti
4 2 Ingimar Ingimarsson IS2008257545 – Gyðja frá Ytra-Skörðugili Stígandi
5 2 Guðmar Freyr Magnússun IS1997157687 – Frami frá Íbishóli Stígandi
6 2 Þóranna Másdóttir IS2006187722 – Ganti frá Dalbæ Þytur
7 3 Pétur Örn Sveinsson IS2007256137 – Hind frá Efri-Mýrum Léttir
8 3 Sina Scholz IS2010201167 – Þórdís frá Prestsbæ Stígandi
9 3 Skapti Ragnar Skaptason IS2008165678 – Bruni frá Akureyri Léttfeti
10 4 Gestur Stefánsson IS2005158630 – Varmi frá Höskuldsstöðum Stígandi
11 4 Magnús Bragi Magnússon IS2009257686 – Stilling frá Íbishóli Léttfeti
12 4 Jón Helgi Sigurgeirsson IS2002158445 – Bjarmi frá Enni Stígandi
13 5 Skapti Steinbjörnsson IS2009257350 – Skál frá Hafsteinsstöðum Léttfeti
14 5 Gestur Júlíusson IS2006165556 – Kveikur frá Ytri-Bægisá I Funi
15 5 Þórarinn Eymundsson IS2008201166 – Þota frá Prestsbæ Léttfeti
16 6 Barbara Wenzl IS2009158150 – Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Stígandi
17 6 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir IS2002166010 – Óskar frá Litla-Hvammi I Léttfeti
18 6 Viðar Bragason IS2006165444 – Þórir frá Björgum Léttir
Tölt T1 – Opinn flokkur
 Fjöldi: 20
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Viktoría Eik Elvarsdóttir IS2002157140 – Kolbeinn frá Sauðárkróki Stígandi
2 2 Þóranna Másdóttir IS2006187722 – Ganti frá Dalbæ Þytur
3 3 Sigurður Rúnar Pálsson IS2003158605 – Reynir frá Flugumýri Stígandi
4 4 Stefanía Sigfúsdóttir IS2001157621 – Glóblesi frá Álftagerði II Léttfeti
5 5 Guðrún Hanna Kristjánsdóttir IS2005158330 – Töffari frá Hlíð Léttfeti
6 6 Þórarinn Eymundsson IS2009157806 – Laukur frá Varmalæk Léttfeti
7 7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir IS2004257125 – Rán frá Skefilsstöðum Léttfeti
8 8 Skapti Steinbjörnsson IS2008157344 – Fannar frá Hafsteinsstöðum Léttfeti
9 9 Barbara Wenzl IS2009258591 – Kjalvör frá Kálfsstöðum Stígandi
10 10 Laufey Rún Sveinsdóttir IS2002258065 – Harpa frá Barði Svaði
11 11 Magnús Bragi Magnússon IS2008257691 – Gola frá Krossanesi Léttfeti
12 12 Guðmar Freyr Magnússun IS2005188488 – Fönix frá Hlíðartúni Stígandi
13 13 Bjarni Jónasson IS2006265494 – Randalín frá Efri-Rauðalæk Léttfeti
14 14 Sonja S Sigurgeirsdóttir IS2005165101 – Jónas frá Litla-Dal Stígandi
15 15 Karen Hrönn Vatnsdal IS2005266211 – Mist frá Torfunesi Þjálfi
16 16 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006166998 – Völsungur frá Húsavík Stígandi
17 17 Finnbogi Bjarnason IS2004157063 – Roði frá Garði Léttfeti
18 18 Þórarinn Eymundsson IS2004157802 – Taktur frá Varmalæk Léttfeti
19 19 Þórdís Inga Pálsdóttir IS2004156499 – Kjarval frá Blönduósi Stígandi
20 20 Karen Hrönn Vatnsdal IS2008166202 – Húmi frá Torfunesi Þjálfi
Skeið 100m (flugskeið)
 Fjöldi: 10
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Þórarinn Eymundsson IS1999167050 – Bragur frá Bjarnastöðum Léttfeti
2 2 Guðmar Freyr Magnússun IS2008256285 – Hvönn frá Steinnesi Léttfeti
3 3 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir IS2005157111 – Jón Pétur frá Herubóli Stígandi
4 4 Gestur Stefánsson IS2002158807 – Snarpur frá Borgarhóli Stígandi
5 5 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006158766 – Þyrill frá Djúpadal Léttir
6 6 Bjarni Jónasson IS2004156470 – Feldur frá Hæli Léttfeti
7 7 Elvar Einarsson IS2004157543 – Segull frá Halldórsstöðum Stígandi
8 8 Magnús Bragi Magnússon IS2006158047 – Fróði frá Ysta-Mó Léttfeti
9 9 Guðmar Freyr Magnússun IS1991157247 – Fjölnir frá Sjávarborg Léttfeti
10 10 Gestur Júlíusson IS2008265515 – Gleði frá Sámsstöðum Funi
Skeið 150m
 Fjöldi: 6
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Finnbogi Bjarnason IS2003257062 – Nótt frá Garði Léttfeti
2 1 Bjarni Jónasson IS2004156470 – Feldur frá Hæli Léttfeti
3 2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS2002286120 – Guðfinna frá Kirkjubæ Stígandi
4 2 Elvar Einarsson IS2002157008 – Hrappur frá Sauðárkróki Stígandi
5 3 Magnús Bragi Magnússon IS2006158047 – Fróði frá Ysta-Mó Léttfeti
6 3 Gestur Júlíusson IS2005186460 – Magnús frá Sandhólaferju Funi
Skeið 250m
 Fjöldi: 3
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Helgi Haukdal Jónsson IS2005257316 – Snoppa frá Glæsibæ Stígandi
2 1 Líney María Hjálmarsdóttir IS2006158766 – Þyrill frá Djúpadal Léttir
3 2 Helgi Haukdal Jónsson IS2003157313 – Mori frá Glæsibæ Stígandi
Gæðingskeið
 Fjöldi: 4
Knapi Hross Aðildafélag
1 1 Þórarinn Eymundsson IS2008165279 – Milljarður frá Barká Léttfeti
2 2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir IS2002166010 – Óskar frá Litla-Hvammi I Léttfeti
3 3 Elvar Einarsson IS2002157008 – Hrappur frá Sauðárkróki Stígandi
4 4 Gestur Júlíusson IS2006165556 – Kveikur frá Ytri-Bægisá I Funi

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD