Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík efst eftir forkeppni í fjórgangi...

Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík efst eftir forkeppni í fjórgangi í barnaflokki

Deila

Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík standa efst eftir forkeppni í fjórgangi í barnaflokki með einkunnina 6,23, í öðru sæti er Kristófer Darri Sigurðsson og Lilja frá Ytra-Skörðugili með eonkunnina 6,13 og jafnar í þriðja sæti eru Signý Sól Snorradóttir og Hulda María Sveinbjörnsdóttir með einkunnina 6,07.

Niðurstöður eftir forkeppni í fjórgangi ungmennaflokks:
Fjórgangur V1
Forkeppni Ungmennaflokkur –
Sæti Keppandi
A-úrslit
1-2 Finnur Ingi Sölvason / Sæunn frá Mosfellsbæ 6,87
1-2 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 6,87
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Stimpill frá Vatni 6,67
4 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,60
5-7 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Þytur frá Efsta-Dal II 6,57
5-7 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,57
5-7 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,57
_________________________________________________________
B-úrslit
8 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Týr frá Skálatjörn 6,53
9-10 Ragnheiður Petra Óladóttir / Daníel frá Vatnsleysu 6,50
9-10 Bjarki Freyr Arngrímsson / Frosti frá Höfðabakka 6,50
_________________________________________________________
11 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Stykkishólmi 6,43
12 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,37
13 Marín L. Skúladóttir / Amanda Vala frá Skriðulandi 6,33
14 Caroline Mathilde Grönbek Niel / Riddari frá Ási 2 6,27
15-18 Finnur Ingi Sölvason / Faxi frá Miðfelli 5 6,20
15-18Gréta Rut Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 6,20
15-18 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 6,20
15-18 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 6,20
19 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 6,17
20-21 Glódís Helgadóttir / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,13
20-21 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,13
22 Finnur Jóhannesson / Körtur frá Torfastöðum 6,10
23 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,03
24 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Skugga-Sveinn frá Kálfhóli 2 5,80
25 Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I 5,60
26 Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 5,20
27 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,07

Fjórgangur V2 – Forkeppni Barnaflokkur

Mót: IS2015SPR114 – Íslandsmót barna og unglinga
Félag:
Sæti Keppandi
A-úrslit
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,23
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 6,13
3-4 Signý Sól Snorradóttir / Kjarkur frá Höfðabakka 6,07
3-4 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,07
5 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,03
____________________________________________________
B-úrslit
6-7 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 5,97
6-7 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 5,97
8 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,83
9-10 Sunna Dís Heitmann / Suðri frá Enni 5,80
9-10 Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 5,80
11-14 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 5,67
11-14 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,67
11-14 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 5,67
11-14 Kristófer Darri Sigurðsson / Orka frá Varmalandi 5,67
_____________________________________________________
15 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,60
16 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 5,57
17-18 Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 5,53
17-18 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,53
19 Þorvaldur Logi Einarsson / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,47
20-21 Tinna Elíasdóttir / Stjarni frá Skarði 5,40
20-21 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 5,40
22-23Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,33
22-23Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 5,33
24 Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 5,30
25-26 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,27
25-26 Þórey Þula Helgadóttir / Kraki frá Hvammi I 5,27
27 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 5,20
28 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,17
29 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 5,13
30 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,07
31 Elsa Kristrún Bjarnadóttir / Hlynur frá Reykjavík 4,93
32-33 Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 4,90
32-33 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 4,90
34 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Hraunar frá Borg 4,83
35 Íris Birna Gauksdóttir / Glóðar frá Skarði 4,60
36 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 4,43
37 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 4,23
38 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Dreitill frá Miðey 4,20
39-43 AFSKRÁNING Kristrún Ragnhildur Bender / Flugsvinn frá Seljabrekku 0,00
39-43 AFSKRÁNING Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 0,00
39-43 AFSKRÁNING Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 0,00
39-43 Júlía Kristín Pálsdóttir / Flugar frá Flugumýri 0,00
39-43 Védís Huld Sigurðardóttir / Staka frá Stóra-Ármóti 0,00 STEIG AF BAKI

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD