Niðurstöður dagsins, Opið Íþróttamót Spretts (WR)

Niðurstöður dagsins, Opið Íþróttamót Spretts (WR)

Deila

Hér má sjá allar niðurstöður frá opnu Íþróttamóti Spretts (WR) pg úrtöku fyrir HM

Mótshaldari:

Dagsetning: 12.6.2015 – 14.6.2015

 

TöLT T1

Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 7,97

2 Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt Geysir 7,83

3 Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt Kópur 7,80

4 Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri 7,73

42130 Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Ljúfur 7,60

42130 Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt Þytur 7,60

7 Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,57

8 Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt Léttfeti 7,50

42258 Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,43

42258 Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 7,43

42258 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir 7,43

12 Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,13

13-14 Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Skuggi 7,00

13-14 Edda Rún Ragnarsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00

15 Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,97

16-17 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum frá Fákur 6,93

16-17 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 6,93

18 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 6,87

19 Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,80

20 Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,57

21 Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,50

22 Lena Zielinski Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt Geysir 6,27

23 John Sigurjónsson Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,23

24-25 Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Dreyri 0,00

24-25 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 0,00

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt Geysir 7,10

2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00

3 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… Ljúfur 6,67

4 Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Hörður 6,57

42130 Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … Sörli 6,47

42130 Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,47

42193 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 6,37

42193 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir 6,37

9 Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,33

42288 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00

42288 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt Stígandi 6,00

12 Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,63

13-14 Elín Rós Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 0,00

13-14 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ frá Glæsir 0,00

TöLT T2

Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Hörður 8,03

2 Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,90

3 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt Geysir 7,63

4 Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Fákur 7,37

5 Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 7,27

6 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður 6,47

7 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00

1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,50

2 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,47

42067 Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 5,87

42067 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 5,87

2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,30

2 Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 6,03

3 Arnar Ingi Lúðvíksson Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt Sörli 5,80

4 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53

5 Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,23

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Konráð Axel Gylfason Dökkvi frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt Faxi 7,30

2 Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt Fákur 7,07

3 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,00

4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt Máni 6,90

5 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,33

6 Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 5,53

TöLT T3

1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,87

2 Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,80

3 Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,73

42100 Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt Máni 6,50

42100 Erla Guðný Gylfadóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,50

42100 Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 6,50

7 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,37

8 Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt Hörður 6,33

9 María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt Sprettur 6,27

10 Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður 6,23

11 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 6,20

12 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,17

13-15 Hrafnhildur Jónsdóttir Ósk frá Lambastöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10

13-15 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,10

13-15 Ragnheiður Samúelsdóttir Selja frá Hrauni Bleikur/fífil- einlitt Sprettur 6,10

16 Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,97

17 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,90

18 Guðbjörn Tryggvason Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,77

19 Rúna Helgadóttir Freydís frá Brú Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,63

20 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… Fákur 4,97

21 Linda Rún Pétursdóttir Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt Skuggi 0,00

2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,43

42038 Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,30

42038 Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,30

4 Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,23

5 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,13

6 Gunnar Eyjólfsson Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni 6,07

7 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 6,00

8 Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,87

9 Gunnar Eyjólfsson Byr frá Brú Leirljós/Hvítur/milli- st… Máni 5,70

10 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt Sprettur 5,67

11 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,63

42351 Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h… Sprettur 5,50

42351 Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,50

14 Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö… Sprettur 5,13

15 Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sörli 4,83

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,53

2 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 6,43

3 Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,27

4 Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sörli 6,23

5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,20

6 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,07

42193 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 5,93

42193 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur 5,93

42257 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,80

42257 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargsholti frá Fákur 5,80

11 Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,70

12 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 5,43

13 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,30

14 Hildur Berglind Jóhannsdóttir Geisli frá Keldulandi Rauður/milli- stjörnótt g… Sprettur 4,93

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Ljúfur 6,67

2 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Ljúfur 6,57

3 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,47

4 Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,43

5 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,17

6 Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur 6,10

7 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,07

42225 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 5,87

42225 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,87

10 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,83

11 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,80

12 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 5,63

13 Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 5,40

14 Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 5,10

15 Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 4,37

TöLT T7

2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Herdís Lilja Björnsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97

2 Matthildur R Kristjansdottir Sprelli frá Ysta-Mó Sprettur 5,60

3 Snorri Freyr Garðarsson Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,50

4 Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,20

5 Hákon Leifsson Blakkur frá Hofi I Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,00

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk… Máni 6,00

2 Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt Smári 5,60

3 Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,50

4 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,20

5 Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 4,60

6 Salka Herudóttir Norn frá Vindheimum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 2,27

FJóRGANGUR V2

1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,80

2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,60

3 Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður 6,57

42099 Játvarður Jökull Ingvarsson Von frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður 6,50

42099 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei… Sörli 6,50

6 Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 6,47

7 Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,43

42225 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,40

42225 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,40

10 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- einlitt Fákur 6,37

11 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,23

42351 Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 6,20

42351 Jón Ó Guðmundsson Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sprettur 6,20

14-15 Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,17

14-15 Snorri Dal Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk… Sörli 6,17

16 Ragnheiður Samúelsdóttir Stemma frá Bjarnarnesi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 6,10

17 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-… Máni 6,03

18 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,00

19 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,87

20-21 Sarah Höegh Stjarna frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 5,77

20-21 Ragnheiður Samúelsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,77

22 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 0,00

2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,43

2 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,33

3 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,27

4 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 6,03

42130 Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97

42130 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97

7 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt Sprettur 5,93

8 Þórunn Eggertsdóttir Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90

9 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,87

10 Aníta Lára Ólafsdóttir Greifinn frá Runnum Brúnn/dökk/sv. einlitt Faxi 5,83

11 Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,80

12 Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö… Sprettur 5,63

13 Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sörli 5,57

14 Kolbrún Þórólfsdóttir Hrímnir frá Hjaltastöðum Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,53

15 Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,13

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,60

2 Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,50

3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,33

4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,23

5 Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sörli 6,10

6 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 6,07

42193 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,03

42193 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 6,03

42257 Hákon Dan Ólafsson Brynjar frá Laugarbökkum Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,97

42257 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 5,97

42320 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,93

42320 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Prestur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- stjörnótt Máni 5,93

13-14 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,90

13-14 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargsholti frá Fákur 5,90

15-17 Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt Sprettur 5,77

15-17 Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt Sleipnir 5,77

15-17 Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,77

18 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur 5,53

19 Herdís Lilja Björnsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,47

20 Hildur Berglind Jóhannsdóttir Finnur frá Ytri-Hofdölum Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 5,30

21 Sunna Lind Ingibergsdóttir Spá frá Hafnarfirði Jarpur/milli- stjörnótt Sörli 5,13

B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 6,43

2 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 6,27

42067 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 6,10

42067 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,10

5 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,03

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,77

2 Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur 6,53

3 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Ljúfur 6,40

42099 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 6,30

42099 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,30

6 Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt… Máni 6,13

42193 Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 6,00

42193 Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,00

9 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,93

10 Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,90

42320 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83

42320 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,83

13 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,80

14 Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,73

15 Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,63

16 Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 5,50

17 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,33

18 Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt Smári 5,17

19 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Ljúfur 0,00

FIMMGANGUR F1

Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,47

2 Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt Léttfeti 7,17

3 Hinrik Bragason Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Fákur 7,03

42099 Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Hörður 7,00

42099 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,00

6 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,90

7 Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,80

8 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti 6,77

42257 Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt Smári 6,67

42257 Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,67

42320 Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,63

42320 Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,63

13-14 Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Fákur 6,60

13-14 Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt Stígandi 6,60

15 Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e… Sprettur 6,57

16 Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,53

17 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,50

18 Guðmar Þór Pétursson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt Skuggi 6,47

19 Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt Máni 6,43

20 Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,40

21 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður 6,30

22 Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur 6,23

23 Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,90

24 John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt Fákur 5,30

25-28 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… Sleipnir 0,00

25-28 Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 0,00

25-28 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlíf frá Skák Jarpur/rauð- einlitt Sörli 0,00

25-28 Hanna Rún Ingibergsdóttir Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt Sörli 0,00

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,93

2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,73

3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt Máni 6,53

4 Bjarki Freyr Arngrímsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt Fákur 6,37

42130 Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g… Faxi 6,30

42130 Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt Fákur 6,30

7 Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,23

8 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … Hörður 6,07

9 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt Stígandi 5,63

10 Konráð Axel Gylfason Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,00

11 Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Sprettur 4,77

12 Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 4,70

13-14 Gréta Rut Bjarnadóttir Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt Sörli 0,00

13-14 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli 0,00

FIMMGANGUR F2

1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt Sprettur 6,60

2 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,47

3 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,23

4 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,03

5 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97

42162 Maria Greve Þota frá Hólmum Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,90

42162 Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,90

8 Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,83

9 Elías Þórhallsson Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt Hörður 5,53

10 Alexander Hrafnkelsson Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt Hörður 5,43

11 Anna Björk Ólafsdóttir Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 4,83

12 Þórunn Hannesdóttir Austri frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 4,77

13 Sveinn Gaukur Jónsson Byr frá Garðabæ Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 4,43

14-16 Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir 0,00

14-16 Jón Finnur Hansson Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 0,00

14-16 Maria Greve Stormur frá Víðistöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 0,00

B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

42006 Elías Þórhallsson Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt Hörður 6,10

42006 Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,10

3 Alexander Hrafnkelsson Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt Hörður 5,79

4 Maria Greve Þota frá Hólmum Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,74

5 Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,21

2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Faxi 6,30

2 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,83

42067 Kolbrún Þórólfsdóttir Spes frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- einlitt Sprettur 5,57

42067 Petra Björk Mogensen Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,57

5 Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,03

6 Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli- nösótt Sprettur 4,60

7 Victor Ágústsson Kyndill frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 2,97

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… Ljúfur 5,70

2 Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,63

3 Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,60

42099 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53

42099 Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,53

6 Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani 5,50

7 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 5,47

8 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… Fákur 4,83

9 Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt Fákur 4,80

10 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 4,37

11 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt Fákur 3,83

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími

1 Edda Rún Ragnarsdóttir Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt Fákur 0,00

2 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt Sprettur 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD